ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ bright led strip lights ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
10mm 168LEDs/M สีขาวสดใส LED สายไฟ RA 90 2835 DC24V LED สายไฟ Flex Ribbon
| โวลเตชั่น: | DV24V |
|---|---|
| พลัง: | 17.3วัตต์/เมตร |
| ความกว้าง PCB(มม.): | 10 มม |
2835 DC24V สาย LED แบบยืดหยุ่น 60LEDs/M ปรับอุณหภูมิสี
| พลัง: | 7.2w/m |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
24V DC ดิจิตอล RGB COB LED Strip การควบคุม SPI ความกว้าง 12 มม 630LEDs / M Dot Free
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | ขนาด 12 มิลลิเมตร H 1.6 มิลลิเมตร L 5,000 มิลลิเมตร |
| สี: | RGB |
20 รูปแบบ รองรับ LED Strip Controller ด้วยแบตเตอรี่ แบบ CR2025
| ผลิต: | 72วัตต์/ช |
|---|---|
| โหมดควบคุม: | รีโมท |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V-24V |
10mm 24V RGB COB LED Strip Dot ฟรี Led Tape Light ประดับภายในภายนอก
| ขนาดสินค้า: | W 10mm H 1.6mm L 5,000mm |
|---|---|
| พลัง: | 15w/m |
| อุณหภูมิสี: | RGB |
8 มม ความกว้าง สาย LED สีน้ําแข็งสีฟ้า COB สาย LED DC24V ไม่มีจุด 10W / m ไม่มีจุด สาย LED
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
| พลัง: | 10W/M |
หลอดไฟ LED แบบยืดหยุ่น 2700K-6500K CCT Led Strip 24v ไฟหลัง
| ชื่อสินค้า: | สาย LED ปรับอุณหภูมิสี |
|---|---|
| LED QTY: | 400 LED/PCS |
| พลังงาน: | 50วัตต์/ชิ้น |
160lm/W 8mm 128LEDs/M สาย LED ประสิทธิภาพสูง 2835 CRI> 90 DC24V
| ขนาดสินค้า: | 5000*8*1.5มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC24V |
| LM/ว: | 146 ~ 160lm/w |
SPI COB LED Strip 13w/M RGBIC ดิจิตอล LED Strip กับความกว้าง PCB 12 มม
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 12 มม |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65 |
14W/M Flexible LED Strip Custom Service and IP Rating of IP20/IP65/IP67/IP68 for Your Customer Requirements
| PCB: | 8MM |
|---|---|
| Light Source: | LED/2835 |
| Voltage: | 24V |


