ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ bright led strip lights ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
Double Row DC24V 15mm Width Flexible LED Strip สีขาวสดใส นํามาเป็นเทปยืดหยุ่น
| พลัง: | 19.2W/M |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 15 มม |
| กันน้ำ: | IP20/IP65 |
8 มม ความกว้าง 120LEDs / m DC24V ปรับอุณหภูมิสี LED สาย
| ขนาดสินค้า: | 5000*8*1.5มม |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k-6000k |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
LED Driver 12V 24V 75W AC ถึง DC ความดันคงที่
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 99 ((L) * 97 ((W) * 30 ((H) |
| ความดันทางเข้า: | 85~264Vac |
สีไร้จุด Cob Rgb Rgbw สาย LED ที่สามารถติดต่อได้ 784 ชิป / M 24V 12mm
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 19.2วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
2835 Light Source Flexible LED Strip for 24V Voltage Installations
| Lumen: | 2000lm |
|---|---|
| PCB: | 8MM |
| Led Qty: | 160PCS/M |
2000lm Lumen Flexible LED Strip 14W/M Wattage for Customizable and Commercial Applications
| IP Rating: | IP20/IP65/IP67/IP68 |
|---|---|
| Cuttable: | 6.25mm/unit |
| Lumen: | 2000lm |
DC24V RGBCCT สาย LED COB นุ่ม
| จำนวนนำ: | 840 ชิป/เมตร |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~+50°C |
| ความกว้าง PCB: | 12มม |
ขนาดความกว้าง 30 มม ท็อปเบนด์ LED ซิลิโคน แสงสตรีป IP67 ด้วย CCT 2300K/2700K/3000K/4000K/6500K
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 24v |
| ค่าธรรมเนียม: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 6500K |
5 Meters/10 Meters Length Waterproof Solar Neon LED Strip with Customizable Battery Capacity
| Warranty: | 5 Year |
|---|---|
| Material: | Silicone |
| Charging Time: | 6-8 Hours |
Long-lasting Working Time 8-10 Hours Solar LED Strip with Silicone Material and Lithium-ion Battery Type
| Battery Type: | Lithium-ion |
|---|---|
| Waterproof Rating: | IP67 |
| Battery Capacity: | Customizable |


