ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ bright led strip lights ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
12V 24V 35W สลับไฟฟ้า LED สําหรับ LED Strip Light IP20 ภายใน LED ไดรเวอร์
| ผลิตชื่อ: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 99 (L) * 82 ((W) * 30 ((H) |
| ความดันทางเข้า: | 85~264Vac |
Ultra Slim 3mm สาย LED ยืดหยุ่น ความหนาแน่นสูง 238LEDs / M เทป LED ยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 7.2วัตต์/เมตร |
| ความกว้าง PCB(มม.): | 3 มม |
Silicone Material Solar LED Strip IP67 Waterproof Rating 8-10 Hours Working Time and Durable
| Application: | Garden/Park |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Working Time: | 8-10 Hours |
8-10 Hours Working Time Solar LED Strip with Silicone Material and Color Temperature of 2700-6500k
| Application: | Garden/Park |
|---|---|
| Charging Time: | 6-8 Hours |
| Working Time: | 8-10 Hours |
12 * 12 มิลลิเมตรการออกอากาศสูงสุด IP67 ซิลิโคน Neon Strip DC24V LED Neon Light
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 12(ก)*12(ส)*5000(ล) |
| ค่าธรรมเนียม: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 5000K/6000K |
14 คีย์ มินิ LED Strip Controller Rf เครื่องควบคุม LED แบบไร้สาย สําหรับ LED
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | DC5-24V |
|---|---|
| จำนวนพิกเซลควบคุมสูงสุด: | 2048 |
| ซัพพอตไอซี: | WS2811, WS2812B |
ดิจิตอล RGB LED Strip DMX512 60LEDs / M 12mm 14.4W / M 5050 สีฝัน LED Strip
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าจริง(w/m): | 14.4วัตต์/เมตร |
| ปริมาณ LED: | 60 LEDs/ม |
20 มิลลิเมตร หน้าต่าง LED ผนังเครื่องซักผ้า สายแสงกลางแจ้ง IP67 มุมหลาย
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| กำลังไฟ (W/M): | 24ว |
แสง LED แบบยืดหยุ่น แสงล้างผนัง RGB IP65 15° 35° 45° 60° แสงเส้น LED
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าจริง(w/m): | 18วัตต์/เมตร |
| จํานวน LED: | 56Leds/M |
12mm 4610lm/M เทป LED สายประสิทธิภาพสูง สายแสงสูง LED 34W/M 256LEDs/M
| โวลเตชั่น: | 24V |
|---|---|
| พลัง: | 34วัตต์/เมตร |
| คะแนนไอพี: | IP20/IP55/IP65/IP67 |


