ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ bright led strip lights ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
RGB LED Strip 24V Led Background Lighting 240mm RGBW แผนไฟ LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 80W/pcs |
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
12V 24V 6mm 8mm 2835 Zig-Zag Flex Strip Light รูปทรง S สาย LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 4.8 วัตต์/เมตร ; 7.2 วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65(นาโน) |
สายฟ้า LED ง่าย ไฟ LED 6m 12m 20m ไฟพิพิธภัณฑ์ LED ไฟเส้น
| โวลเตชั่น: | 24V |
|---|---|
| พลัง: | 13.5W/M ; 13.5 วัตต์/เมตร ; 10W/M ; 10 วัตต์/เมตร ; 8.7W/M 8.7 |
| ความยาวของผลิตภัณฑ์ (มม.): | 6ม./12ม./20ม |
สาย LED นุ่ม 5 มม ความกว้าง 180 LED / M DC24V SMD2216 180 LED / M เทป LED
| ลูเมน/ม: | 650~715 |
|---|---|
| LED QTY: | 180 LEDs/ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
เทป LED ที่ตัดได้ฟรี DC24V ความกว้าง 8 มิลลิเมตร 528 LED / m สาย LED COB 10W / m
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65 |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
สายไฟ LED แบบยืดหยุ่นที่มีน้ําไหลที่สามารถแก้ไขได้ สายไฟ LED 120LEDs/M 14.4w/M สายไฟ LED แบบควบคุม Dmx
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4วัตต์/เมตร |
| จำนวน LED/ม: | 120 LEDs/ม |
12*20mm IP67 ซิลิโคนเนออนสตรีป 24V 5M Side Bend LED Neon Flex
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 12 ((W) * 20 ((H) * 5000 ((L) มม |
| พลังงาน: | 9.6W/ม |
30°45°60° Beam Angle 3D Wall Washer Strip SMD 3030 for Versatile Mounting Options
| ความยาวของผลิตภัณฑ์: | 1ม./2ม./3ม./4ม./5ม |
|---|---|
| มุมขั้ว: | 30 ° 45 ° 60 ° 30*45 ° |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V/24V |
LED Wall Washer Strip with SMD 3030 40 LEDs/m and Top-notch Color Rendering Index 80
| จํานวน LED: | 40 LED/m |
|---|---|
| วัสดุสินค้า: | TPU |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V/24V |
1m/2m/3m/4m/5m Length LED Wall Washer Strip with IP67/IP68 Rating and 80 Color Rendering Index
| ประเภท LED: | เอสเอ็มดี 3030 |
|---|---|
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V/24V |
| การจัดอันดับ IP: | IP67/IP68 |


