ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ bright led strip lights ] การจับคู่ 72 ผลิตภัณฑ์.
ปรับสีขาว CCT ปรับ 2700K-6000K 2835 140LEDs / m 19.2W LED แสงสตรีป LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 19.2วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
12mm RGBW LED Strip Lights COB 24V เทป LED ไร้รอย สําหรับพื้นที่ของคุณ
| ความกว้างของ PCB: | 12 มม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| มุมขั้ว: | 120° |
5mm 6W/M COB LED แสงสตรีป CRI>90 504 ชิป/M ไม่มีจุด แสงสตรีปยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 6วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 5 มม |
160lm/W DC24V ประสิทธิภาพสูง LED แผ่นแสง 128LEDs/M สีขาว LED แผ่นแสง
| อุณหภูมิสี: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| มุมขั้ว: | 120° |
2535 8.33 มิลลิเมตร สั้น LED Strip Light 9.6W / M DC24V 120LEDs / M สาย LED นุ่ม
| LED QTY: | 120 LEDs/ม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
| หน่วยตัด: | 1 LED/8.33มม |
ความกว้าง 15 มิลลิเมตร 24V COB LED Strip Light ความสว่างสูง ดอทฟรี LED Strip
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
| โวลเตชั่น: | 24โวลต์ดีซี |
2835 60LED / M 8 มิลลิเมตร แสง LED แผ่นยืดหยุ่น 24V 7.2W IP65 IP67 IP68 กันน้ํา
| ลูเมน/ม: | 510 ~ 660 |
|---|---|
| ประเภท LED: | SMD2835 |
| ส.ป.ก: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000พัน |
160LM/W เทป LED ประสิทธิภาพสูง DC24V 80Leds/M 8mm ความกว้าง 24v Led Strip Light
| บริการอื่นๆ: | OEM & ODM การสื่อสารแบบหนึ่งต่อหนึ่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
| เกรดไอพี: | IP20/IP55/IP65/IP67/IP68 |
ตัดฟรี 8 มม Cob Strip Light 12V 24V 528 ชิป 10W แสงสตรีป LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC12V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 10 วัตต์/เมตร |
| ชิป LED/ม: | 528 ชิป LED/M |
24V ขาว COB แสง LED เส้นไฟ 4000K ความกว้าง 8 มม 480 ชิป / m Ra> 90 แสงเทป LED
| ความกว้างของ PCB: | 50 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/6500k |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65/IP67 |


