ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ rgb cct led light strips ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
สาย LED RGB 10mm 168LEDs/M 24V 5m 3838 สาย LED ที่เปลี่ยนสี
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 17.3วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 10 มม |
สาย LED RGB+CCT COB ที่ไม่มีจุด 840 ชิป/M RGB+ 3000 - 6000K 21W/M
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 21วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
แสง LED แบบยืดหยุ่น แสงล้างผนัง RGB IP65 15° 35° 45° 60° แสงเส้น LED
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าจริง(w/m): | 18วัตต์/เมตร |
| จํานวน LED: | 56Leds/M |
16 * 16 มม ซิลิโคน Neon Strip Ip67 Ip68 12w / M Top Bend 24v Neon สายไฟสาย
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 12W/เมตร |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (มม.)): | 16(กว้าง)*16(สูง)*5000(ยาว) |
20*14mm Led Neon Silicone Tube Top Bend 24V IP67 สายนิวอนซิลิโคน
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6w/m(แสงสีขาว) ; 16w/m(RGBW); 19.2w/m(RGBWW) |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
DC24V RGBCCT สาย LED COB นุ่ม
| จำนวนนำ: | 840 ชิป/เมตร |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C~+50°C |
| ความกว้าง PCB: | 12มม |
สาย LED อุณหภูมิสี 10 มม DC24V 2700K-6500K COB สาย LED ที่สามารถปรับได้
| อุณหภูมิสี: | 2700K-6500K |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | รา>90 |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
20*20 สายไฟ LED Flex ที่ระดับสูงที่สุด IP67 DC24V สายไฟ LED Neon Flex Strip กับท่อซิลิโคน
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดการผลิต: | 20(ก)*20(ส)*5000(ย)มม |
| พลังงาน: | 9.6W/ม |
6*15mm LED ซิลิโคน เนออน สเตรป ไลท์ ฟเล็กซ์ ลายโค้ง IP65 IP67 นุ่ม
| พลัง: | 9.6 วัตต์/เมตร |
|---|---|
| แหล่งแสง: | LED |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
10 * 10 มม 3 ด้าน แสงขอบ LED Neon Light DC24V 5Meter Roll IP67
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 10 ((W) * 10 ((H) * 5000 มม. |
| มุมขั้ว: | 120° |


