ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ rgb cct led light strips ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
2835 DC24V สาย LED แบบยืดหยุ่น 60LEDs/M ปรับอุณหภูมิสี
| พลัง: | 7.2w/m |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
12*20mm IP67 ซิลิโคนเนออนสตรีป 24V 5M Side Bend LED Neon Flex
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 12 ((W) * 20 ((H) * 5000 ((L) มม |
| พลังงาน: | 9.6W/ม |
2535 8.33 มิลลิเมตร สั้น LED Strip Light 9.6W / M DC24V 120LEDs / M สาย LED นุ่ม
| LED QTY: | 120 LEDs/ม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
| หน่วยตัด: | 1 LED/8.33มม |
ประสิทธิภาพสูง 130 lm/W COB LED Strip 10w/M 24V ดอทเลส LED Ribbon
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
| ประเภท LED: | ซัง |
การเปลี่ยนสี 24V ความหนาแน่นสูง 24V RGB + W COB LED Strip เทป LED RGBW
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED RGBW ซัง |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| พลัง: | 16W/M |
SPI ดิจิตอล SMD 5050 RGB LED Strip DC24V 14.4W 10mm RGBIC LED Strip ไฟ
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 10 มม |
16 * 16 มิลลิเมตรด้านออก IP67 กันน้ํา สีซิลิโคน Neon Strip Light 24V LED Neon Flex
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6W(White Light); 9.6W (แสงสีขาว); 19.2W(CCT); 19.2W (CCT); 14.4W(RG |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
30 * 20 มิลลิเมตร สายนิวอนซิลิโคนยืดหยุ่น IP67 24V LED Neon Light ไฟกลางแจ้ง
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (มม.)): | 30(กว้าง)*20(สูง)*5000(ยาว) |
12 * 12 มิลลิเมตรการออกอากาศสูงสุด IP67 ซิลิโคน Neon Strip DC24V LED Neon Light
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 12(ก)*12(ส)*5000(ล) |
| ค่าธรรมเนียม: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 5000K/6000K |
6 มิลลิเมตร สีลิโคน เนออนสเต็ป 24V RA 90 ทิศ Bend นุ่มเท LED สเต็ปเนออน
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| พลัง: | 9.6W (แสงสีขาว);16.2W(CCT);12.2W(RGB) |


