ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ rgb cct led light strips ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
D25mm กลม Neon สายแสง LED 360 ° กลม ซิลิโคน Neon Strip
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| กำลังไฟ (W/M): | 9.6W (แสงสีขาว);19.2W (CCT) |
8 มม ความกว้าง 120LEDs / m DC24V ปรับอุณหภูมิสี LED สาย
| ขนาดสินค้า: | 5000*8*1.5มม |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k-6000k |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
2835 60LED / M 8 มิลลิเมตร แสง LED แผ่นยืดหยุ่น 24V 7.2W IP65 IP67 IP68 กันน้ํา
| ลูเมน/ม: | 510 ~ 660 |
|---|---|
| ประเภท LED: | SMD2835 |
| ส.ป.ก: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000พัน |
10*10mm Ra90 ซิลิโคนเนออนสเตรป IP67 กันน้ําสูงส่ง LED Neon Flex Strip
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 24v |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
6 มิลลิเมตร ซิลิโคนเนออนสเตรป สภาพกระโปรงบาง iP67 ภายนอก การประดับแสง
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (มม.)): | 06(ก)*13(ส)*5000(ล) |
20 * 20 มิลลิเมตร ด้านออกไฟ IP67 สีซิลิโคน Neon Strip Light Ra90
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6W ; 9.6 วัตต์ ; 19.2W ; 19.2 วัตต์ ; 14.4W; 14.4W; 1 |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
12 * 25 มิลลิเมตร ซิลิโคน Neon Strip 24V IP67 IP68 Ra90 Lamomo Led Neon Flex
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6w/m(white light) ; 9.6w/m(แสงสีขาว) ; 19.2w/m(CCT RGBW);14.4w/m(RGB); 19. |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 / IP68 |
16*16mm Top Bend Flexible Silicone Led Strip โซลูชั่นแสงภายในและภายนอก
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ทิศทางโค้ง: | ท็อปเบนด์ |
| ขนาดสินค้า: | 16(ก)*16(ส)*5000(ย)มม |
320 ชิป Cob Led Rgb 24V 9.6W ดอทฟรี Cob LED เทปแสง
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 9.6วัตต์/เมตร |
| ชิป LED/ม: | ชิป 320Led/ม |
เครื่องเชื่อม 3 PIN ฟรี Solder สําหรับ PCB สาย LED ยืดหยุ่น เพื่อเชื่อมต่อการปั่นฟรีสาย
| ประเภทสินค้า: | PCB เป็นลวด |
|---|---|
| การใช้งาน: | ใช้สําหรับ 3pin 10mm IP20 CCT SMD LED Strip |
| หน้าที่: | เชื่อมต่อแล้ว |


