ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ rgb cct led light strips ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
คุณภาพสูง 12mm DC24V 288LEDs / m 5 สี RGB + 2700K-6000K LED Strip Light
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าจริง(w/m): | 19.2วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 12 มม |
12mm RGB CCT COB LED Strip DC 24V RGB LED Strip ดอทฟรี RGBWW เทปแสง
| อุณหภูมิสี: | RGB+CCT |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | 5ม./ม้วน |
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED RGB |
12 มม RGB Led Strip SMD 5050 RGB CCT ปรับ Led Strip Light หลายสี
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 19.2วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
6*15mm 270° Side Bend สายนิวอน LED แบบยืดหยุ่น IP67 24V ไฟ LED ซิลิโคน
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 6 ((W) * 15 ((H) * 5000 ((L) มม |
| พลังงาน: | 9.6W/ม |
ขนาดความกว้าง 30 มม ท็อปเบนด์ LED ซิลิโคน แสงสตรีป IP67 ด้วย CCT 2300K/2700K/3000K/4000K/6500K
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 24v |
| ค่าธรรมเนียม: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 6500K |
RGB COB LED Strip 768 ชิป/M 10mm 14W/M Led สีไร้จุด LED สายไฟ
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 14วัตต์/เมตร |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (มม.)): | 5000*10*2.7มม |
ความกว้าง 6 มม DC24V สาย LED ผอม 168 LED / M สายไฟ LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 1900/2300/2700/3000/3500/4000/5000/6000k |
| ความกว้างของ PCB: | 6 มม |
หลอดไฟ LED แบบยืดหยุ่น 2700K-6500K CCT Led Strip 24v ไฟหลัง
| ชื่อสินค้า: | สาย LED ปรับอุณหภูมิสี |
|---|---|
| LED QTY: | 400 LED/PCS |
| พลังงาน: | 50วัตต์/ชิ้น |
13 * 13 มิลลิเมตร Neon Tube สามด้านปล่อย IP67 กันน้ํา LED สายแสงซิลิโคน
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6w/m(white light) ; 9.6w/m(แสงสีขาว) ; 16.2w/m(CCT); 16.2w/m(CCT); |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
10mm 3 PIN COB LED Strip Connectors CCT LED Strip PCB ไปยังเครื่องเชื่อม PCB
| ติดตั้งง่าย: | DIY ไม่ต้องเชื่อม |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย: | โปร่งใส |
| หน้าที่: | เชื่อมต่อแล้ว |


