ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 10mm rgbw led strip lights ] การจับคู่ 4 ผลิตภัณฑ์.
10mm 5m rGB Led Strip Lights 24V 60LEDs/M 14.4W เทป LED สีเปลี่ยน
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4 วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 10 มม |
SPI ดิจิตอล SMD 5050 RGB LED Strip DC24V 14.4W 10mm RGBIC LED Strip ไฟ
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 10 มม |
10 * 20 มิลลิเมตร ภาพด้านข้าง สีซิลิโคน Neon Strip ตกแต่งภายนอก IP67 Led Neon Lights
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| กำลังไฟ (W/M): | 9.6W(White Light); 9.6W (แสงสีขาว); 19.2W(CCT) ; 19.2W(CCT); 16W(RGBW |
10 * 10 มิลลิเมตร ซิลิโคน Neon Strip ตาราง 3 ด้านแสงออก Ra90 IP67 กันน้ํา Neon Light Strip
| โวลเตชั่น: | 12V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4W/M |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
1


