ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 12v led power supply ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
12V 24V 35W สลับไฟฟ้า LED สําหรับ LED Strip Light IP20 ภายใน LED ไดรเวอร์
| ผลิตชื่อ: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 99 (L) * 82 ((W) * 30 ((H) |
| ความดันทางเข้า: | 85~264Vac |
LED Driver 12V 24V 75W AC ถึง DC ความดันคงที่
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 99 ((L) * 97 ((W) * 30 ((H) |
| ความดันทางเข้า: | 85~264Vac |
12V 24V 50W สลับไฟฟ้า LED สําหรับ LED Strip Light IP20 ภายใน LED Driver
| ผลิตชื่อ: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 99 (L) * 82 ((W) * 30 ((H) |
| ความดันทางเข้า: | 85~264Vac |
150W การสลับไฟฟ้าสําหรับ LED Strip Light 12V 24V LED Transformer
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 159 (L) * 97 ((W) * 30 ((H) |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
100W LED Strip Light AC to DC12V 24V เครื่องปรับรันไฟฟ้าสวิตช์
| ชื่อสินค้า: | แหล่งจ่ายไฟ LED |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 129(ย)*97(ก)*30(ส) |
| ความดันทางเข้า: | 85~264Vac |
3 ปุ่ม มินิ LED Strip Controller ไร้สาย Rgb สําหรับ WS2811 WS2812 DC5 ถึง 12V
| พลัง: | แบตเตอรี่ 27A/12V |
|---|---|
| มิติ: | 85 x 85 x 12มม |
| เข้ากันได้: | ซีรีย์ SMDD2835 |
Versatile Free-cut Solar Strip with Adjustable Color Temperature of 2700-6500k and DC 12V/24V Input Voltage
| Control Method: | Remote Control |
|---|---|
| Battery Type: | Lithium-ion |
| Charging Time: | 6-8 Hours |
Transform Your Garden into a Beautiful Paradise with Garden Solar Strip DC 12V/24V Input Voltage and 6-8 Hour Charging Time
| Input Voltage(V): | DC 12V/24V |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Waterproof Rating: | IP67 |
Silicone Material Solar LED Strip with 6-8 Hours Charging Time and Energy-Saving Remote Control Method
| Battery Capacity: | Customizable |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Warranty: | 5 Year |
LED Wall Washer Strip with SMD 3030 40 LEDs/m and Top-notch Color Rendering Index 80
| จํานวน LED: | 40 LED/m |
|---|---|
| วัสดุสินค้า: | TPU |
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 12V/24V |


