ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 4 x 8mm led neon strips ] การจับคู่ 3 ผลิตภัณฑ์.
4*8mm ซิลิโคน Neon Strip ภาพด้านข้าง 24V IP67 Led Neon Rope Light
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| พลัง: | 9.6W/ม |
8mm 140LM / W ประสิทธิภาพสูง โฟกเซบิล LED Neon Strip ไฟ 4.8w 64LEDs
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 4.8วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
9.6W/M CCT อุณหภูมิสี ปรับ LED สาย LED นีออนยืดหยุ่น 2835 240LEDs/M
| โวลเตชั่น: | 24V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| คะแนนไอพี: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
1


