ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 8mm cob led strip ] การจับคู่ 15 ผลิตภัณฑ์.
เทป LED ที่ตัดได้ฟรี DC24V ความกว้าง 8 มิลลิเมตร 528 LED / m สาย LED COB 10W / m
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65 |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
ตัดฟรี 8 มม Cob Strip Light 12V 24V 528 ชิป 10W แสงสตรีป LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC12V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 10 วัตต์/เมตร |
| ชิป LED/ม: | 528 ชิป LED/M |
6000k 9.6W / M Led Strip Cob CRI>90 480 ชิป / M LED สายไฟสตรีปแบบยืดหยุ่นไร้จุด
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 9.6วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
สาย LED อุณหภูมิสี 10 มม DC24V 2700K-6500K COB สาย LED ที่สามารถปรับได้
| อุณหภูมิสี: | 2700K-6500K |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | รา>90 |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
IP20 L Shape Corner Connectors Transparent Clear สําหรับการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพและทนทาน
| การจัดอันดับ IP: | IP20 |
|---|---|
| MOQ: | 100PCS |
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมสตริป LED COB |


