ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ custom led strip bedroom lighting ] การจับคู่ 9 ผลิตภัณฑ์.
USB Custom LED Strip แม็กเนตสวิทช์ แสงตู้นอน 4.8W/M
| โวลเตชั่น: | 24V |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP20 |
| กำลังไฟ (W/M): | 4.8 |
ปรับแต่งแบตเตอรี่ สาย LED ที่กําหนดเอง ด้วยไฟสวิทช์แม่เหล็ก
| โวลเตชั่น: | 24V |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP20 |
| กำลังไฟ (W/M): | 4.8 |
2835 DC24V สาย LED แบบยืดหยุ่น 60LEDs/M ปรับอุณหภูมิสี
| พลัง: | 7.2w/m |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
160lm/W DC24V ประสิทธิภาพสูง LED แผ่นแสง 128LEDs/M สีขาว LED แผ่นแสง
| อุณหภูมิสี: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| มุมขั้ว: | 120° |
160lm/W 8mm 128LEDs/M สาย LED ประสิทธิภาพสูง 2835 CRI> 90 DC24V
| ขนาดสินค้า: | 5000*8*1.5มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC24V |
| LM/ว: | 146 ~ 160lm/w |
2535 8.33 มิลลิเมตร สั้น LED Strip Light 9.6W / M DC24V 120LEDs / M สาย LED นุ่ม
| LED QTY: | 120 LEDs/ม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
| หน่วยตัด: | 1 LED/8.33มม |
SPI COB LED Strip 13w/M RGBIC ดิจิตอล LED Strip กับความกว้าง PCB 12 มม
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 12 มม |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65 |
160LM/W เทป LED ประสิทธิภาพสูง DC24V 80Leds/M 8mm ความกว้าง 24v Led Strip Light
| บริการอื่นๆ: | OEM & ODM การสื่อสารแบบหนึ่งต่อหนึ่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
| เกรดไอพี: | IP20/IP55/IP65/IP67/IP68 |
สาย LED นุ่ม 5 มม ความกว้าง 180 LED / M DC24V SMD2216 180 LED / M เทป LED
| ลูเมน/ม: | 650~715 |
|---|---|
| LED QTY: | 180 LEDs/ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
1


