ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ dream color led strip ] การจับคู่ 5 ผลิตภัณฑ์.
ดิจิตอล RGB LED Strip DMX512 60LEDs / M 12mm 14.4W / M 5050 สีฝัน LED Strip
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าจริง(w/m): | 14.4วัตต์/เมตร |
| ปริมาณ LED: | 60 LEDs/ม |
DMX512 การควบคุมเทป LED สีฝัน 24V โปรแกรม 5050 RGB LED Strip
| Voltage: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าจริง(w/m): | 19.2วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 12 มม. |
ดิจิตอลที่ติดต่อ DMX RGB LED Strip ไฟ DC24V SMD5050 โปรแกรม Led Strip
| ชื่อสินค้า: | สาย LED RGB ดิจิตอล |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 24v |
| ขนาดสินค้า: | 12 มิลลิเมตร W H 2.1 มิลลิเมตร L 5,000 มิลลิเมตร |
SPI COB LED Strip 13w/M RGBIC ดิจิตอล LED Strip กับความกว้าง PCB 12 มม
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 12 มม |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65 |
14 คีย์ มินิ LED Strip Controller Rf เครื่องควบคุม LED แบบไร้สาย สําหรับ LED
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | DC5-24V |
|---|---|
| จำนวนพิกเซลควบคุมสูงสุด: | 2048 |
| ซัพพอตไอซี: | WS2811, WS2812B |
1


