ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ smd led strip connector ] การจับคู่ 26 ผลิตภัณฑ์.
3 ปิน 10 มิลลิเมตรโปร่ง SMD LED Strip Connectors PCB To Wire การเชื่อมต่อรวดเร็ว
| แพ็คเกจ: | ถุง PE + กล่อง |
|---|---|
| ความกว้างของเส้น: | 10 มม |
| เข็มหมุด: | 3 พิน |
2 Pin 8mm SMD LED Strip Connectors สตริปทู สตริป คอนเนคเตอร์รวดเร็ว
| คําอธิบาย: | เครื่องเชื่อมสําหรับ 8mm 2 PIN SMD LED Strip |
|---|---|
| หน้าที่: | เชื่อมต่อแล้ว |
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | ทองแดง + พลาสติก |
2 Pin SMD LED Strip Connectors สายเชื่อมต่อสายเชื่อมต่อสายเชื่อมต่อสาย
| ติดตั้งง่าย: | DIY ไม่ต้องเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | ทองแดง+พีซี |
| เข็มหมุด: | 2 ขา |
3 PIN 10mm PCB ไปยัง PCB SMD สายเชื่อม LED สายเชื่อมใส
| แพ็คเกจ: | ถุง PE + กล่อง |
|---|---|
| วัสดุ: | สารสกัดทองแดง+พลาสติก |
| สีที่อยู่อาศัย: | ใสใส |
5 Pin RGBW LED Strip Connector Strip To Wire สายเชื่อมต่อไว
| เข็มหมุด: | 5 พิน |
|---|---|
| MOQ: | 100PCS |
| สีที่อยู่อาศัย: | โปร่งใส |
160LM/W Ra90 Ultrabright Led Strip สายการค้า สายการอุตสาหกรรม สาย LED
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| จำนวน LED/ม: | 128Leds/M |
สาย LED RGB 8 มม SMD3838 120 LED/M 17.3W เทป LED ที่เปลี่ยนสี 5 มม
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 12.2วัตต์/เมตร |
| จำนวน LED/ม: | 120 LEDs/ม |
สีไร้จุด Cob Rgb Rgbw สาย LED ที่สามารถติดต่อได้ 784 ชิป / M 24V 12mm
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 19.2วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
SMD 2835 CCT ปรับแต่งได้ สายไฟ LED สายไฟ LED 8mm 24V สายไฟ LED สายไฟสีขาวคู่
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4วัตต์/เมตร |
| ความกว้าง PCB(มม.): | 8 มม |
4.5mm Slim COB Led Strip 528 ชิป 4W แสงสายไฟ Led ไร้จุด
| โวลเตชั่น: | DC12V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 4วัตต์/เมตร |
| ชิป LED/ม: | 528 ชิป LED/M |


