ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ silicone neon strip 24v ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
6 * 12 มิลลิเมตร ซิลิโคน Neon Strip IP67 ทิศมอง Ra90 ซิลิโคน Extrusion LED Neon Flex
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6W/ม |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
20 * 20 มิลลิเมตร ด้านออกไฟ IP67 สีซิลิโคน Neon Strip Light Ra90
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6W ; 9.6 วัตต์ ; 19.2W ; 19.2 วัตต์ ; 14.4W; 14.4W; 1 |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
10 * 10 มิลลิเมตร สีซิลิโคน Neon Strip IP67 24V กันน้ํา 24V LED Neon Flex นอก
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| กำลังไฟ (W/M): | 7.2W (แสงสีขาว); 9.6 วัตต์ (CCT) |
ขนาดความกว้าง 30 มม ท็อปเบนด์ LED ซิลิโคน แสงสตรีป IP67 ด้วย CCT 2300K/2700K/3000K/4000K/6500K
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 24v |
| ค่าธรรมเนียม: | 2300K/ 2700K/ 3000K/ 4000K/ 6500K |
10*20mm สีซิลิโคน Neon Strip IP67 Ra90 24V IP67 สายไฟ LED Neon สายไฟยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6w/m(white light) ; 9.6w/m(แสงสีขาว) ; 19.2w/m(CCT); 19.2w/m(CCT); |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
20*14mm Led Neon Silicone Tube Top Bend 24V IP67 สายนิวอนซิลิโคน
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6w/m(แสงสีขาว) ; 16w/m(RGBW); 19.2w/m(RGBWW) |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
4 * 10 มิลลิเมตร สลิม ซิลิโคน Neon Strip Ra90 24V Side Bend IP67 ด้านนอก LED Neon สายไฟ
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 10W/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
13 * 13 มม Ra90 สาย Neon สีซิลิโคน IP67 DC24V สาย LED Neon Flex
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 12W/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
30 * 20 มิลลิเมตร สายนิวอนซิลิโคนยืดหยุ่น IP67 24V LED Neon Light ไฟกลางแจ้ง
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (มม.)): | 30(กว้าง)*20(สูง)*5000(ยาว) |
4*8mm ซิลิโคน Neon Strip ภาพด้านข้าง 24V IP67 Led Neon Rope Light
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| พลัง: | 9.6W/ม |


