ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ silicone neon strip 24v ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
10 * 10 มม 3 ด้าน แสงขอบ LED Neon Light DC24V 5Meter Roll IP67
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 10 ((W) * 10 ((H) * 5000 มม. |
| มุมขั้ว: | 120° |
6*15mm 270° Side Bend สายนิวอน LED แบบยืดหยุ่น IP67 24V ไฟ LED ซิลิโคน
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | 6 ((W) * 15 ((H) * 5000 ((L) มม |
| พลังงาน: | 9.6W/ม |
16*16mm Top Bend Flexible Silicone Led Strip โซลูชั่นแสงภายในและภายนอก
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ทิศทางโค้ง: | ท็อปเบนด์ |
| ขนาดสินค้า: | 16(ก)*16(ส)*5000(ย)มม |
D25mm กลม Neon สายแสง LED 360 ° กลม ซิลิโคน Neon Strip
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| กำลังไฟ (W/M): | 9.6W (แสงสีขาว);19.2W (CCT) |
3D Bendable LED Neon Flex 1616 Top Bend & Side Bend Neon Light ซิลิโคนท่อ
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| พลัง: | 7.2w/m |
4 * 09mm สีซิลิโคนเนออนสตรีปบางกับการตัด 24V IP67 เนออนสายไฟ
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (มม.)): | 04(กว้าง)*10(สูง)*5000(ยาว) |
Long-Lasting Solar Neon Strip 6-8 Hours Charging Time 10 Meters Length
| Warranty: | 5 Year |
|---|---|
| Color Temperature: | 2700-6500k |
| Charging Time: | 6-8 Hours |
Transform Your Garden into a Beautiful Paradise with Garden Solar Strip DC 12V/24V Input Voltage and 6-8 Hour Charging Time
| Input Voltage(V): | DC 12V/24V |
|---|---|
| Control Method: | Remote Control |
| Waterproof Rating: | IP67 |
20*20 สายไฟ LED Flex ที่ระดับสูงที่สุด IP67 DC24V สายไฟ LED Neon Flex Strip กับท่อซิลิโคน
| ชื่อสินค้า: | สายนิวอนซิลิโคน |
|---|---|
| ขนาดการผลิต: | 20(ก)*20(ส)*5000(ย)มม |
| พลังงาน: | 9.6W/ม |
Long-lasting Working Time 8-10 Hours Solar LED Strip with Silicone Material and Lithium-ion Battery Type
| Battery Type: | Lithium-ion |
|---|---|
| Waterproof Rating: | IP67 |
| Battery Capacity: | Customizable |


