ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 8mm led light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
6000k 9.6W / M Led Strip Cob CRI>90 480 ชิป / M LED สายไฟสตรีปแบบยืดหยุ่นไร้จุด
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 9.6วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
8mm 140LM / W ประสิทธิภาพสูง โฟกเซบิล LED Neon Strip ไฟ 4.8w 64LEDs
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 4.8วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
2216 สายไฟ LED ยืดหยุ่น CRI สูง > 90 8 มม 120LEDs 24V แสงเทปยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
320 ชิป Cob Led Rgb 24V 9.6W ดอทฟรี Cob LED เทปแสง
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 9.6วัตต์/เมตร |
| ชิป LED/ม: | ชิป 320Led/ม |
8mm 160LM/W ประสิทธิภาพสูง สาย LED สาย Ra90 SMD2835 80LEDs 6w สาย LED สายไฟ
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 6วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
160LM/W Ra90 Ultrabright Led Strip สายการค้า สายการอุตสาหกรรม สาย LED
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| จำนวน LED/ม: | 128Leds/M |
9.6W/M CCT อุณหภูมิสี ปรับ LED สาย LED นีออนยืดหยุ่น 2835 240LEDs/M
| โวลเตชั่น: | 24V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| คะแนนไอพี: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
220v IP65 แผ่น Led ยืดหยุ่น 2835 120LEDs / M สายไฟฟ้าสูง LED Ribbon
| โวลเตชั่น: | 220V |
|---|---|
| พลัง: | 12W/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP65/IP67 |
8 มม 12W ประสิทธิภาพสูง LED Strip 160LM / W Ra90 SMD2835 LED Strip 160LEDs
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 12W/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
8 มม ความกว้าง สาย LED สีน้ําแข็งสีฟ้า COB สาย LED DC24V ไม่มีจุด 10W / m ไม่มีจุด สาย LED
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
| พลัง: | 10W/M |


