ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 8mm led light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
IP20/IP65/IP67/IP68 Rated LED Flex Ribbon Cuttable Design of 6.25mm/unit for Versatile and Customizable Lighting
| CRI(Ra): | >90(CRI >80 / CRI >95 Optional) |
|---|---|
| PCB: | 8MM |
| Lumen: | 2000lm |
คุณภาพสูง SMD2835 120 LEDs สาย LED แบบยืดหยุ่น 8mm 24V RA90 Led Tape Light
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 24V |
|---|---|
| พลัง: | 14.4วัตต์/เมตร |
| ความกว้าง PCB(มม.): | 8 มม |
ตัดฟรี 8 มม Cob Strip Light 12V 24V 528 ชิป 10W แสงสตรีป LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC12V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 10 วัตต์/เมตร |
| ชิป LED/ม: | 528 ชิป LED/M |
8 มม SMD2835 แสงเทป Led 98Leds / M แสงเทป Led แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| กำลังไฟ (วัตต์): | 10.1วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
48 วอลต์ Led ยืดหยุ่นเทป 20m ยาว White ยืดหยุ่น LED สายไฟกันน้ํา
| โวลเตชั่น: | DC48V |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| ความกว้าง PCB(มม.): | 8 มม. / 10 มม |
หน่วยสั้น สาย LED ยืดหยุ่น 1 LED ต่อการตัด 8mm 24V SMD2835 Led Cuttable สายไฟ
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65/IP67 |
3 ปิน 10 มิลลิเมตรโปร่ง SMD LED Strip Connectors PCB To Wire การเชื่อมต่อรวดเร็ว
| แพ็คเกจ: | ถุง PE + กล่อง |
|---|---|
| ความกว้างของเส้น: | 10 มม |
| เข็มหมุด: | 3 พิน |
SMD 2835 60 Leds / M 3000K สาย LED แบบยืดหยุ่น ความกว้าง 8 มม Ra90 สาย LED แบบกันน้ํา
| โวลเตชั่น: | DC24V |
|---|---|
| พลัง: | 7.2วัตต์/เมตร |
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
2835 2LED/Cut Short Unit Mini Cut Cutable 24V แสงสตรีป LED แบบยืดหยุ่น
| โวลเตชั่น: | 24v |
|---|---|
| พลัง: | 9.6วัตต์/เมตร |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP55/IP65/IP67 |
8mm ความกว้าง LED โปรไฟลอลูมิเนียมสลิม LED Strip โปรไฟลอลูมิเนียม
| ชื่อสินค้า: | โปรไฟล์อลูมิเนียม LED |
|---|---|
| ขนาดสินค้า: | ยx12.8x9มม |
| ความยาวขาตั้ง: | 2.5 ม. (รองรับแบบกำหนดเอง) |


