ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 8mm led light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
70 * 57 มิลลิเมตรขึ้นลงโดยตรงผนังแห้ง LED โปรไฟล์อลูมิเนียมสําหรับการออกแบบแสง Cove
| ชื่อสินค้า: | นำโปรไฟล์อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน/ขาว/ดำ |
| เกรดไอพี: | IP20 |
COB LED Strip Connector Corners Strip To Strip สําหรับ 8 มม 2PIN สาย LED COB
| สีที่อยู่อาศัย: | โปร่งใส |
|---|---|
| ติดตั้งง่าย: | DIY ไม่ต้องเชื่อม |
| คําอธิบาย: | เครื่องเชื่อมต่อสําหรับ 8 มม 2PIN COB LED Strip |
8 มม ความกว้าง 120LEDs / m DC24V ปรับอุณหภูมิสี LED สาย
| ขนาดสินค้า: | 5000*8*1.5มม |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k-6000k |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
ความกว้าง 8 มม DC24V SMD2216 สาย LED ยืดหยุ่น 9.6W / M 120 LED / M LED เทปแสง
| กันน้ำ: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -40°C~+80°C |
2835 60LED / M 8 มิลลิเมตร แสง LED แผ่นยืดหยุ่น 24V 7.2W IP65 IP67 IP68 กันน้ํา
| ลูเมน/ม: | 510 ~ 660 |
|---|---|
| ประเภท LED: | SMD2835 |
| ส.ป.ก: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000พัน |
2835 Light Source Flexible LED Strip for 24V Voltage Installations
| Lumen: | 2000lm |
|---|---|
| PCB: | 8MM |
| Led Qty: | 160PCS/M |
24V ขาว COB แสง LED เส้นไฟ 4000K ความกว้าง 8 มม 480 ชิป / m Ra> 90 แสงเทป LED
| ความกว้างของ PCB: | 50 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700k/3000k/4000k/6500k |
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65/IP67 |
2 Pin SMD LED Strip Connectors สายเชื่อมต่อสายเชื่อมต่อสายเชื่อมต่อสาย
| ติดตั้งง่าย: | DIY ไม่ต้องเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | ทองแดง+พีซี |
| เข็มหมุด: | 2 ขา |
ประสิทธิภาพสูง 130 lm/W COB LED Strip 10w/M 24V ดอทเลส LED Ribbon
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65/IP67 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แถบ LED ซัง |
| ประเภท LED: | ซัง |
2835 DC24V สาย LED แบบยืดหยุ่น 60LEDs/M ปรับอุณหภูมิสี
| พลัง: | 7.2w/m |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| โวลเตชั่น: | DC24V |


