ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 8mm led light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
2 Pin 8mm SMD LED Strip Connectors สตริปทู สตริป คอนเนคเตอร์รวดเร็ว
| คําอธิบาย: | เครื่องเชื่อมสําหรับ 8mm 2 PIN SMD LED Strip |
|---|---|
| หน้าที่: | เชื่อมต่อแล้ว |
| วัสดุผลิตภัณฑ์: | ทองแดง + พลาสติก |
6W/M 160LM/W 24v เทปสตรีป LED ประหยัดพลังงาน CRI สูง> 90 80LED/M LED
| มุมขั้ว: | 120° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
สาย LED นุ่ม 5 มม ความกว้าง 180 LED / M DC24V SMD2216 180 LED / M เทป LED
| ลูเมน/ม: | 650~715 |
|---|---|
| LED QTY: | 180 LEDs/ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
สาย LED อุณหภูมิสี 10 มม DC24V 2700K-6500K COB สาย LED ที่สามารถปรับได้
| อุณหภูมิสี: | 2700K-6500K |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | รา>90 |
| โวลเตชั่น: | DC24V |
13 มม IP20 LED เส้นแสงมุม ผืนโปรไฟล์อลูมิเนียม LED
| ชื่อสินค้า: | โปรไฟล์อลูมิเนียม LED |
|---|---|
| สี: | เงิน/ขาว/ดำ |
| เกรดไอพี: | IP20 |
23 * 16 มิลลิเมตรอลูมิเนียมไพสต์ไพสต์
| ชื่อสินค้า: | โปรไฟล์อลูมิเนียมแบบไร้ขอบ |
|---|---|
| สี: | เงิน/ขาว/ดำ |
| เกรดไอพี: | IP20 |
23*20mm อลูมิเนียม ไพสต์ไพสต์ ไม่มีการตัด LED Linear Profile
| ชื่อสินค้า: | โปรไฟล์อลูมิเนียมแบบไร้ขอบ |
|---|---|
| สี: | เงิน/ขาว/ดำ |
| เกรดไอพี: | IP20 |
โปรไฟล์อลูมิเนียม LED ขนาด 8*12 มิลลิเมตร พร้อมเครื่องกระจายเสียง PC สําหรับการสว่างตู้
| ชื่อสินค้า: | นำโปรไฟล์อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน/ขาว/ดำ |
| เกรดไอพี: | IP20 |
13x19 โปรไฟล์ LED Extrusion Profile สําหรับเพดานพิมพ์สถาปัตยกรรม
| ชื่อสินค้า: | โปรไฟล์อลูมิเนียมแบบไร้ขอบ |
|---|---|
| สี: | เงิน/ขาว/ดำ |
| เกรดไอพี: | IP20 |


