ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เปโดร โซเรส ดา ซิลวาการจัดส่งถูกทําภายในคอมมิเนียม คุณภาพของสินค้าที่ต้องการ -
เลวี่ ดูไฟสวยมาก ส่งตรงเวลา บริการดีจากผู้ขาย -
มูฮัมหมัด รีสวานเป็นมืออาชีพมาก!!
ชื่อผู้ติดต่อ :
George Gao
วอทส์แอพ :
+8613912313066
คำหลัก [ 8mm led light ] การจับคู่ 67 ผลิตภัณฑ์.
DC24V COB LED Strip Light COB LED Strip Lights ความกว้าง 8 มม. สีแอมเบอร์ LED Strip
| ขนาดสินค้า: | W 8mm H 1.6mm L 5,000mm |
|---|---|
| สี: | ส้ม |
| LED QTY: | 480 ชิป/เมตร |
160LM/W เทป LED ประสิทธิภาพสูง DC24V 80Leds/M 8mm ความกว้าง 24v Led Strip Light
| บริการอื่นๆ: | OEM & ODM การสื่อสารแบบหนึ่งต่อหนึ่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700/3000/3500/4000/6000k |
| เกรดไอพี: | IP20/IP55/IP65/IP67/IP68 |
เทป LED ที่ตัดได้ฟรี DC24V ความกว้าง 8 มิลลิเมตร 528 LED / m สาย LED COB 10W / m
| การจัดอันดับ IP: | IP20/IP65 |
|---|---|
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
DC24V สายไฟ LED แบบยืดหยุ่น ขนาด PCB 8 มม ความกว้าง 60 LED/M สายไฟ LED แบบยืดหยุ่นภายใน
| ความกว้างของ PCB: | 8 มม |
|---|---|
| พลังงาน: | 7.2w/m |
| สีแอลอีดี: | 1900/ 2300/ 2700/ 3000/ 3500/ 4000/ 5000/ 6000พัน |
98 LED/M ความกว้าง 8 มม สายไฟ LED ยืดหยุ่น RA>90 SMD2835 สายไฟ LED
| ชื่อสินค้า: | แถบไฟ LED ที่ยืดหยุ่น |
|---|---|
| พลังงาน: | 10.1 วัตต์/ม |
| ซีอาร์ไอ: | รา>90 |
160lm/W 8mm 128LEDs/M สาย LED ประสิทธิภาพสูง 2835 CRI> 90 DC24V
| ขนาดสินค้า: | 5000*8*1.5มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | DC24V |
| LM/ว: | 146 ~ 160lm/w |
Custom Service Led Tape Light CRI Ra 90 CRI 80 / CRI 95 Optional for Lighting Solutions
| CRI(Ra): | >90(CRI >80 / CRI >95 Optional) |
|---|---|
| Wattage: | 14W/M |
| Custom Service: | NO |
2535 8.33 มิลลิเมตร สั้น LED Strip Light 9.6W / M DC24V 120LEDs / M สาย LED นุ่ม
| LED QTY: | 120 LEDs/ม |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
| หน่วยตัด: | 1 LED/8.33มม |
2000lm Lumen Flexible LED Strip 14W/M Wattage for Customizable and Commercial Applications
| IP Rating: | IP20/IP65/IP67/IP68 |
|---|---|
| Cuttable: | 6.25mm/unit |
| Lumen: | 2000lm |
14W/M Flexible LED Strip Custom Service and IP Rating of IP20/IP65/IP67/IP68 for Your Customer Requirements
| PCB: | 8MM |
|---|---|
| Light Source: | LED/2835 |
| Voltage: | 24V |


